Pumzi Yangu Ya Maisha

Umenifundisha kupenda tena, Na roho yako mpole na asili ya kujitolea! Umenifanya nipende tena, Kwa mtazamo wako wa kihemko na hisia za ucheshi.

Umenifundisha kupenda tena, Na busu zako zenye matunda na kukumbatiana sana. Umenifanya nipende tena, Wakati ulinitazama machoni mwangu lakini uliuliza ulivuta moyo wangu.

Wewe ni moyo wangu, maisha yangu ya baadaye na nyumba yangu. Nitakupenda kila wakati.

💕02.06.2020.
Photo by Pixabay on Pexels.com

2 Comments

Thoughts?

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.